SOCIETY'S NETWORK
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II

Go down

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II Empty hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II

Bài gửi by luyngu99 Tue Feb 24, 2009 12:36 pm

ART MONEY

Thấy các bạn new vẫn thắc mắc về việc xài ART để hack D2 ! Nay mình viết 1 bài hướng dẫn chi tiết cách sử dụng phần mềm này !
Down load miễn phí tại trang web
http://artmoney.ru
Bản pro v7.29 :http://www.mediafire.com/?hnkcyftynwl

B1: Chạy D2 ! Có thể để cửa sổ cho dễ làm việc( thêm -w vào taget ) .Bước này bạn ra khỏi thành đánh vài con quái để có kinh nghiệm !

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II 3-1

B2: Alt-Tab, thoát ra ngoài, khởi động Art money.

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II 1-1

B3: Ở mục select process bạn chon Diablo

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II Art31bw

B4: Ấn search ,1 bảng hiện lên , mục value bạn gõ điểm kinh nghiệm của mình ( ở đây của tôi là 105 ) ! Ấn Ok và đợi chạy hết 100%

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II 4

B5 : Ok

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II 5
B6 : Trở lại game , ra kill vài con nữa cho thêm ít kinh nghiệm , ok ! Lúc này kinh nghiệm của tôi lên là 138 ( còn bạn thì hãy tự nhớ số của mình)

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II 6-1

B7 : Chọn Fitter ở ngay cạnh nút Search và ấn , ở value bạn gõ 138 ( nhân vật của tôi có kinh nghiệm tạm thời là 138 ) Sau đó ấn ok và đợi 100 %

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II 7

B8 :Nếu cột bên trái còn tầm 4-6 giá trị bạn có thể ấn nút mũi tên màu xanh để chuyển sang , nếu khoảng 50-1000 thì bạn lặp lại bước 6 ( vào game kill, rồi ra ấn fitter điền vào số kinh nghiệm mới ) Cứ vậy cho đến khi còn 4-6 giá trị hãy ấn nút mũi tên màu xanh !

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II 8

B9: Lần lượt thay số đó = số kinh nghiệm bạn muốn (mình thay là 8888) sau đó bạn nên click vào mỗi ô adress 1 lần để cập nhật kết quá !

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II 9

B10: Vào game, đập thêm 1 con quái để cập nhật điểm kinh nghiệm và tận hưởng thành quả của mình thôi!

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II 10

Để có thể sử dụng lại, khỏi tốn thời gian hack khi đã chán chơi nhân vật này, muốn hack nhân vật khác, bạn có thể dùng lệnh Save và lưu kết quả lại.
Đối với việc hack poitn và tiền cũng tương tự như vậy , chỉ cần làm thay đổi giá trị của các con số trong game và lọc dần cho đến khi thành công . Ngoài ra bạn có thể dùng thêm tính năng đóng băng (Frezze) để lưu kết quả không cho thay đổi ! Khi đó bạn tiêu tiền sẽ không bao giờ bị mất ,hay cộng point mà point không hề tụt , cộng đến khi bung chuột mới thôi hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II 24 !

hướng dẫn sử dụng Art Money cho Diablo II 11
luyngu99
luyngu99
Admin
Admin

https://chinsau.forum-viet.net

- Similar topics